PublishPress Capabilities Pro 2.13.0 - en to fil translation catalogue (263 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Capabilities is the access control plugin for WordPress. You can manage all your WordPress user roles, from Administrators to Subscribers.
fil: Ang PublishPress Capabilities ay ang plugin para sa kontrol ng access para sa WordPress. Maaari mong pamahalaan ang lahat ng iyong mga tungkulin ng gumagamit sa WordPress, mula sa mga Administrator hanggang sa mga Subscriber.

en: Note: Control of custom post statuses is %1$sdisabled%2$s.
fil: Tandaan: Ang kontrol ng mga custom na estado ng post ay %1$sna-disable%2$s.

en: Note: Status-specific post editing capabilities are %1$sdisabled%2$s.
fil: Tandaan: Ang kakayahan sa pag-edit ng post na tiyak sa estado ay %1$sna-disable%2$s.

en: Admin Menus
fil: Mga Admin Menu

en: Admin Menus allows you to edit the admin menu links and control who has access.
fil: Ang mga Admin Menu ay nagbibigay-daan sa iyo upang i-edit ang mga link ng admin menu at kontrolin kung sino ang may access.

en: You do not have permission to manage menu restrictions.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang mga paghihigpit sa menu.

en: Settings updated.
fil: Na-update ang mga setting.

en: Saving Menu Order...
fil: Nagsasave ng Order ng Menu...

en: Saving Menu Name...
fil: Nagsasave ng Pangalan ng Menu...

en: Menu Name can not be empty.
fil: Hindi maaaring walang laman ang Pangalan ng Menu.

en: Change Icon
fil: Palitan ang Icon

en: Search icons...
fil: Naghahanap ng mga icon...

en: Menu icon updated
fil: Na-update ang menu icon

en: Error updating menu icon
fil: Error sa pag-update ng icon ng menu

en: Duplicate menu with this Menu URL already exists
fil: May umiiral nang duplicate na menu gamit ang Menu URL na ito

en: Duplicate submenu with the menu url already exist
fil: May umiiral nang duplicate na submenu gamit ang menu url

en: Homepage
fil: Pahinang Pangunahing

en: Archive Pages
fil: Mga Archive na Pahina

en: Single Pages
fil: Mga Solitaryong Pahina

en: Select pages...
fil: Pumili ng mga pahina...

en: You can select page types where this element will be added.
fil: Maaari mong piliin ang mga uri ng pahina kung saan idadagdag ang elementong ito.

en: Select post types...
fil: Pumili ng mga uri ng post...

en: This will add a metabox on the post editing screen. You can use this feature to add body classes only for that post.
fil: Ito ay magdadagdag ng metabox sa screen ng pag-edit ng post. Maaari mong gamitin ang tampok na ito upang magdagdag ng mga klase ng katawan para lamang sa post na iyon.

en: Visibility Statuses
fil: Mga Katayuan ng Visibility

en: Visibility Status Capabilities
fil: Kakayahan sa Katayuan ng Visibility

en: Set
fil: Itakda

en: Read
fil: Bumasa

en: Edit Others
fil: I-edit ang Iba

en: Delete Others
fil: Tanggalin ang Iba

en: Can set posts to this status
fil: Maaaring itakda ang mga post sa status na ito

en: Can read posts in this status
fil: Maaaring basahin ang mga post sa status na ito

en: Can edit other users' posts in this status
fil: Maaaring i-edit ang mga post ng ibang mga gumagamit sa status na ito

en: Can delete other users' posts in this status
fil: Maaaring tanggalin ang mga post ng ibang mga gumagamit sa status na ito

en: Configure post status properties, post types
fil: I-configure ang mga katangian ng post status, mga uri ng post

en: Toggle all capabilities for this status
fil: I-toggle lahat ng kakayahan para sa katayuang ito

en: %s: assigned by Permission Group
fil: %s: itinalaga ng Permission Group

en: This capability is %s
fil: Ang kakayahang ito ay %s

en: It is required in addition to the type-specific capability.
fil: Kinakailangan ito bilang karagdagan sa kakayahan na partikular sa uri.

en: shared capability: %s
fil: naibahaging kakayahan: %s

en: Custom Statuses
fil: Mga Custom na Status

en: Revision Statuses
fil: Mga Estado ng Rebisyon

en: Revision Status Capabilities
fil: Kakayahan sa Estado ng Rebisyon

en: Custom Status Capabilities
fil: Mga Kakayahan ng Custom Status

en: Can edit posts of this status
fil: Maaaring i-edit ang mga post sa status na ito

en: Can edit other's posts of this status
fil: Maaaring i-edit ang mga post ng iba sa status na ito

en: Can delete posts of this status
fil: Maaaring tanggalin ang mga post sa status na ito

en: Can delete other's posts of this status
fil: Maaaring tanggalin ang mga post ng iba sa status na ito

en: Configure status properties, post types, capability requirements
fil: I-configure ang mga katangian ng status, mga uri ng post, mga kinakailangan sa kakayahan

en: To control revision editing and deletion, install the %1$sPublishPress Revisions%2$s and %3$sStatuses Pro%4$s plugins.
fil: Upang kontrolin ang pag-edit at pagtanggal ng bersyon, i-install ang %1$sPublishPress Revisions%2$s at %3$sStatuses Pro%4$s plugins.

en: To define and control Revision statuses, install the %1$sStatuses Pro%2$s plugin.
fil: Upang itakda at kontrolin ang mga katayuan ng Bersyon, i-install ang %1$sStatuses Pro%2$s na plugin.

en: To define and control Revision statuses, install the %1$sPublishPress Revisions%2$s plugin.
fil: Upang itakda at kontrolin ang mga katayuan ng Bersyon, i-install ang %1$sPublishPress Revisions%2$s na plugin.

en: To define and control Revision statuses, update the %1$sPublishPress Revisions%2$s plugin to version %3$s or higher.
fil: Upang itakda at kontrolin ang mga katayuan ng Bersyon, i-update ang %1$sPublishPress Revisions%2$s na plugin sa bersyon %3$s o mas mataas.

en: To control revision editing and deletion, please set %1$sRevisions Compatibility Mode%2$s to "Enhanced Revision access control"
fil: Upang kontrolin ang pag-edit at pagtanggal ng bersyon, mangyaring itakda ang %1$sRevisions Compatibility Mode%2$s sa "Pinahusay na kontrol sa pag-access ng bersyon"

en: To enable or disable enforcement of custom editing capabilities for any status, click its Post Access cell in the %1$sStatuses table%2$s, then reload this screen.
fil: Upang paganahin o huwag paganahin ang pagpapatupad ng mga pasadyang kakayahan sa pag-edit para sa anumang katayuan, i-click ang cell ng Post Access nito sa %1$sStatuses table%2$s, pagkatapos ay i-reload ang screen na ito.

en: Block access to Plugins screen via direct link
fil: I-block ang pag-access sa Plugins screen sa pamamagitan ng direktang link

en: Block access to Profile screen via direct link
fil: I-block ang pag-access sa Profile screen sa pamamagitan ng direktang link

en: Block access to Media Library via direct link
fil: Harangan ang access sa Media Library sa pamamagitan ng direktang link

en: Block access to Themes screen via direct link
fil: I-block ang pag-access sa Themes screen sa pamamagitan ng direktang link

en: Block access to Users and Add New User screen via direct link
fil: I-block ang pag-access sa Users at Add New User screen sa pamamagitan ng direktang link

en: Block by URL
fil: I-block ayon sa URL

en: Enter URL to be blocked by role:
fil: Ilagay ang URL na dapat i-block ayon sa papel:

en: Editing:
fil: Pag-e-edit:

en: Title
fil: Pamagat

en: Enter the name/label to identify the element under Blocked by URL section of this screen.
fil: Ilagay ang pangalan/label upang tukuyin ang elemento sa ilalim ng seksyon na Blocked by URL ng screen na ito.

en: Separate multiple urls by comma. (e.g, %1$s, %2$s).
fil: Paghiwalayin ang maramihang urls gamit ang kuwit. (hal. %1$s, %2$s).

en: Enable wildcard prefix matching for this URL rule.
fil: Paganahin ang wildcard prefix matching para sa patakarang URL na ito.

en: When enabled, users are blocked from any URL that starts with the value entered above.
fil: Kapag nakabukas, ang mga gumagamit ay nahaharang mula sa anumang URL na nagsisimula sa halagang inilagay sa itaas.

en: Cancel Edit
fil: Kanselahin ang Pag-edit

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: Save Edit
fil: I-save ang Pag-edit

en: An error occured!
fil: Nagkaroon ng isang error!

en: Invalid action. Reload this page and try again.
fil: Hindi wasto ang aksyon. I-reload ang pahinang ito at subukan muli.

en: All fields are required.
fil: Lahat ng mga patlang ay kinakailangan.

en: Custom item updated successfully
fil: Na-update nang matagumpay ang custom na item

en: New custom item added successfully
fil: Matagumpay na naidagdag ang bagong pasadyang item

en: Wildcard enabled
fil: Wildcard nakabukas

en: View
fil: Tingnan

en: Edit
fil: I-edit

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Invalid request!.
fil: Hindi wastong kahilingan!.

en: Selected item deleted successfully
fil: Matagumpay na natanggal ang napiling item

en: You do not have permission to access this page.
fil: Wala kang pahintulot na ma-access ang pahinang ito.

en: Hide Hello Dolly from plugin list
fil: Itago ang Hello Dolly mula sa listahan ng mga plugin

en: Hide plugin row action links (Deactivate, Activate, Delete etc buttons)
fil: Itago ang mga link ng aksyon ng row ng plugin (Deactivate, Activate, Delete atbp. na mga button)

en: Hide Add New Post button from post screen
fil: Itago ang Add New Post button mula sa screen ng post

en: Hide plugin row Deactivate button from all plugin lists
fil: Itago ang Deactivate button ng row ng plugin mula sa lahat ng listahan ng plugin

en: Hide plugin row Delete button from all plugin lists
fil: Itago ang Delete button ng row ng plugin mula sa lahat ng listahan ng plugin

en: Hide CSS Elements
fil: Itago ang mga Elemento ng CSS

en: You can remove other elements from admin area by adding their IDs or classes below:
fil: Maaari mong alisin ang ibang mga elemento mula sa admin area sa pamamagitan ng pagdaragdag ng kanilang mga ID o klase sa ibaba:

en: Enter the name/label to identify the custom element on this screen.
fil: Ilagay ang pangalan/label upang tukuyin ang pasadyang elemento sa screen na ito.

en: Element IDs or Classes
fil: Mga ID ng Elemento o Mga Klase

en: IDs or classes to hide. Separate multiple values by comma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).
fil: Mga ID o klase na itatago. Paghiwalayin ang maraming halaga gamit ang kuwit (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).

en: Target URLs
fil: Target na URLs

en: Optional. Restrict this CSS hide rule to specific admin URLs. Separate multiple URLs by comma.
fil: Opsyonal. Limitahan ang patakarang CSS na ito sa mga tiyak na URL ng admin. Paghiwalayin ang maraming URL gamit ang kuwit.

en: Wildcard URL Match
fil: Wildcard URL Tugma

en: Enable wildcard prefix matching for Target URLs.
fil: Paganahin ang wildcard prefix matching para sa mga Target URL.

en: When enabled, this rule applies if current URL starts with any Target URL value.
fil: Kapag nakabukas, ang patakarang ito ay nalalapat kung ang kasalukuyang URL ay nagsisimula sa anumang halaga ng Target URL.

en: CSS element updated successfully.
fil: Na-update nang matagumpay ang element ng CSS.

en: New CSS element added successfully.
fil: Matagumpay na naidagdag ang bagong elemento ng CSS.

en: URL targeted
fil: URL na tinarget

en: Security check failed
fil: Nabigong suriin ang seguridad

en: Permission denied
fil: Tanggihan ang pahintulot

en: Settings updated successfully.
fil: Matagumpay na na-update ang mga setting.

en: Admin Menu Order reset successfully. Reloading page...
fil: Matagumpay na na-reset ang Admin Menu Order. Naglo-load ng pahina...

en: Admin Menu Names reset successfully. Reloading page...
fil: Matagumpay na na-reset ang mga Pangalan ng Admin Menu. Naglo-load ng pahina...

en: Admin Menu Cache reset successfully. Reloading page...
fil: Na-reset nang matagumpay ang Admin Menu Cache. Nag-re-reload ng pahina...

en: Admin Menu reset successfully. Reloading page...
fil: Matagumpay na na-reset ang Admin Menu. Naglo-load ng pahina...

en: Menu deleted successfully.
fil: Matagumpay na natanggal ang Menu.

en: New menu added successfully. Reloading page...
fil: Matagumpay na naidagdag ang bagong menu. Nag-re-reload ng pahina...

en: Invalid data
fil: Hindi wastong data

en: Menu Name Updated for all roles.
fil: Nai-update ang Pangalan ng Menu para sa lahat ng tungkulin.

en: Menu Name Updated.
fil: Nai-update ang Pangalan ng Menu.

en: Menu Order Updated.
fil: Nai-update ang Order ng Menu.

en: Type:
fil: Uri:

en: Menu Link
fil: Link ng Menu

en: Submenu Link
fil: Link ng Submenu

en: Menu Separator
fil: Separator ng Menu

en: Submenu Separator
fil: Separator ng Submenu

en: Position:
fil: Posisyon:

en: After
fil: Matapos

en: Menu Title:
fil: Pamagat ng Menu:

en: My Custom Menu
fil: Aking Pasadyang Menu

en: Menu Title is required.
fil: Kailangan ang Pamagat ng Menu.

en: Separator Style
fil: Estilo ng Separator

en: Line (____________________)
fil: Linya (____________________)

en: Empty Space
fil: Walang Laman na Espasyo

en: Menu URL:
fil: URL ng Menu:

en: Enter an internal link such as %1s or an external link such as %2s. Any link can only be used once for a Menu URL.
fil: Ilagay ang isang panloob na link tulad ng %1s o isang panlabas na link tulad ng %2s. Ang anumang link ay maaaring gamitin nang isang beses lamang para sa isang Menu URL.

en: Menu with this url already exist.
fil: Umiiral na ang menu na may url na ito.

en: This is the capability required to see this menu. For example: %1s or %2s If you're entering a custom capability, remember to add and assign it to preferred roles on the capabilities page
fil: Ito ang kakayahang kinakailangan upang makita ang menu na ito. Halimbawa: %1s o %2s Kung ikaw ay naglalagay ng isang pasadyang kakayahan, tandaan na idagdag at i-assign ito sa mga paboritong tungkulin sa pahina ng kakayahan

en: Menu Capability is required.
fil: Kinakailangan ang Menu Capability.

en: Save Menu Link
fil: I-save ang Link ng Menu

en: Toggle all
fil: I-toggle lahat

en: New Menu Link
fil: Bagong Ulat ng Menu

en: (Can't detect menu name)
fil: (Hindi ma-detect ang pangalan ng menu)

en: This menu name is not available in menu global data or directly registered with the menu
fil: Ang pangalan ng menu na ito ay hindi available sa pandaigdigang data ng menu o direkta nang nakarehistro sa menu

en: %s Role
fil: %s Papel

en: All Roles
fil: Lahat ng Papel

en: Save
fil: I-save

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This option is disabled to prevent complete lockout
fil: Ang opsyong ito ay hindi pinagana upang maiwasan ang kumpletong pag-lockout

en: Are you sure you want to delete %1s? %2s %3s
fil: Sigurado ka bang nais mong tanggalin ang %1s? %2s %3s

en: The capability required to access this menu is %s
fil: Ang kakayahan na kinakailangan upang ma-access ang menu na ito ay %s

en: Rename Menu
fil: Palitan ang Pangalan ng Menu

en: Move Up
fil: Ilipat Pataas

en: Move Down
fil: Ilipat Pababa

en: No menu found
fil: Walang natagpuang menu

en: How to use Admin Menus
fil: Paano gamitin ang Admin Menus

en: usage key
fil: susurian na key

en: No change
fil: Walang pagbabago

en: This feature is denied
fil: Ang tampok na ito ay tinanggihan

en: View Documentation
fil: Tingnan ang Dokumentasyon

en: Admin Menus Settings
fil: Mga Setting ng Admin Menus

en: Hide Submenus
fil: Itago ang mga Submenu

en: Show Menu Slugs
fil: Ipakita ang mga Menu Slugs

en: Reset Admin Menus
fil: I-reset ang mga Menu ng Admin

en: You can reset admin menu order and name to their original position and names. You can also reset menu cache to fix issue of missing menu.
fil: Maaari mong i-reset ang pagkakasunod-sunod at pangalan ng admin menu sa kanilang orihinal na posisyon at pangalan. Maaari mo ring i-reset ang cache ng menu upang ayusin ang isyu ng nawawalang menu.

en: Reset Menu Order
fil: I-reset ang Ayos ng Menu

en: Reset Cached Menu
fil: I-reset ang Cached Menu

en: Reset Menu Names
fil: I-reset ang mga Pangalan ng Menu

en: Reset Selected Option
fil: I-reset ang Napiling Opsyon

en: Add New Classic Editor Restrictions
fil: Magdagdag ng Bago na Mga Paghihigpit sa Classic Editor

en: You can remove other elements from the editor screen by adding their IDs or classes below:
fil: Maaari mong alisin ang ibang mga elemento mula sa screen ng editor sa pamamagitan ng pagdaragdag ng kanilang mga ID o klase sa ibaba:

en: Add New Gutenberg Restrictions
fil: Magdagdag ng Bago na Mga Paghihigpit sa Gutenberg

en: Invalid action. Reload this page and try again if occured in error.
fil: Hindi wasto ang aksyon. I-reload ang pahinang ito at subukan muli kung nagkaroon ng error.

en: Custom item updated successfully. Save changes to apply restrictions.
fil: Na-update nang matagumpay ang custom na item. I-save ang mga pagbabago upang mailapat ang mga restriksyon.

en: New custom item added. Save changes to apply restrictions.
fil: Naidagdag ang bagong pasadyang item. I-save ang mga pagbabago upang ilapat ang mga paghihigpit.

en: Hide the Patterns tab in the block editor
fil: Itago ang tab na Patterns sa block editor

en: Hide the Insert/edit link button in the Classic Editor
fil: Itago ang Insert/edit link button sa Classic Editor

en: Custom Classic Editor Restrictions
fil: Mga Restriksyon ng Custom Classic Editor

en: Custom Gutenberg Restrictions
fil: Mga Restriksyon ng Custom Gutenberg

en: Metaboxes
fil: Mga Metaboxes

en: An error occurred. Please try again or contact the support team.
fil: Nagkaroon ng isang error. Pakisubukan muli o makipag-ugnayan sa support team.

en: License
fil: Lisensya

en: Activate Key
fil: I-activate ang Key

en: Deactivate Key
fil: I-deactivate ang Key

en: Connecting to publishpress.com server...
fil: Kumokonekta sa server ng publishpress.com...

en: The request could not be processed due to a connection failure.
fil: Ang kahilingan ay hindi ma-proseso dahil sa pagkabigo ng koneksyon.

en: Please enter the license key shown on your order receipt.
fil: Mangyaring ilagay ang susi ng lisensya na nakasaad sa iyong resibo ng order.

en: An unidentified error occurred.
fil: Nagkaroon ng isang hindi natukoy na error.

en: The key has been deactivated.
fil: Ang susi ay na-deactivate na.

en: The key has been activated.
fil: Ang susi ay na-activate na.

en: The key has expired.
fil: Ang susi ay nag-expire na.

en: The key is invalid.
fil: Ang susi ay hindi wasto.

en: An unknown activation error occurred.
fil: Nagkaroon ng isang hindi kilalang activation error.

en: The key provided is not valid. Please double-check your entry.
fil: Ang ibinigay na susi ay hindi wasto. Pakisuri ang iyong entry.

en: This site is not valid to activate the key.
fil: Ang site na ito ay hindi wasto upang i-activate ang susi.

en: The key provided could not be validated by publishpress.com.
fil: Ang ibinigay na susi ay hindi ma-validate ng publishpress.com.

en: The key provided is already active on another site.
fil: Ang ibinigay na susi ay aktibo na sa ibang site.

en: The key has already been activated on the allowed number of sites.
fil: Ang susi ay na-activate na sa pinapayagang bilang ng mga site.

en: An unknown deactivation error occurred.
fil: Nagkaroon ng isang hindi kilalang deactivation error.

en: Unable to deactivate because the provided key is not valid.
fil: Hindi ma-deactivate dahil ang ibinigay na key ay hindi wasto.

en: This site is not valid to deactivate the key.
fil: Ang site na ito ay hindi wasto upang i-deactivate ang susi.

en: The key provided is not active on the specified site.
fil: Ang ibinigay na susi ay hindi aktibo sa tinukoy na site.

en: If this is incorrect, <a href="%s">request activation help</a>.
fil: Kung ito ay mali, <a href="%s">humiling ng tulong sa pag-activate</a>.

en: Please save settings before uploading site configuration.
fil: Mangyaring i-save ang mga setting bago i-upload ang configuration ng site.

en: (Locked on by Statuses Pro)
fil: (Naka-lock ng Statuses Pro)

en: Control custom statuses
fil: Kontrolin ang mga custom na status

en: Control selection of custom post statuses. %s
fil: Kontrolin ang pagpili ng mga custom na status ng post. %s

en: Apply status-specific capabilities for post editing, deletion.
fil: Mag-apply ng mga kakayahan na tiyak sa status para sa pag-edit at pagtanggal ng post.

en: Enable Custom Visibility Statuses
fil: Paganahin ang Pasadyang Katayuan ng Visibility

note: Translators: %1$s and %2$s is link markup
en: For Visibility Statuses, %1$senable the Status Control module%2$s in Permissions Pro
fil: Para sa mga Katayuan ng Visibility, %1$senable ang Status Control module%2$s sa Permissions Pro

en: Apply status-specific, type-specific editing capabilities for Visibility Statuses
fil: Mag-apply ng mga kakayahan na tiyak sa status at uri para sa mga Kakayahang Visibility

en: License Key Activation
fil: Pag-activate ng License Key

en: Your PublishPress license key has expired. For continued priority support, <a href="%s">please renew</a>.
fil: Nawala na ang bisa ng iyong PublishPress license key. Para sa patuloy na prayoridad na suporta, <a href="%s">pakirenew</a>.

en: Your PublishPress license key will expire today. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>.
fil: Ang iyong PublishPress license key ay mawawalan ng bisa ngayon. Para sa mga update at prayoridad na suporta, <a href="%s">pakirenew</a>.

en: Your PublishPress license key will expire in %d day. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>. |
fil[0]: Ang iyong PublishPress license key ay mag-eexpire sa %d araw. Para sa mga update at priyoridad na suporta, <a href="%s">pakirenew</a>.
fil[1]: Ang iyong PublishPress license key (para sa mga update ng plugin) ay mag-eexpire sa %d araw. Para sa mga update at priyoridad na suporta, <a href="%s">pakirenew</a>.

en: Key Expired
fil: Nawalang Key

en: Deactivate
fil: I-deactivate

en: Activated
fil: Na-activate

en: Enter your license key
fil: Ilagay ang iyong license key

en: Activate
fil: I-activate

en: view %s&nbsp;details
fil: tingnan ang %s&nbsp;detalye

en: Update&nbsp;Available
fil: Available na Update&nbsp;

en: Update&nbsp;Check
fil: Suriin ang Update&nbsp;

en: Account
fil: Akaunt

en: Pricing
fil: Pagpepresyo

en: Display PublishPress Branding
fil: Ipakita ang Branding ng PublishPress

en: Hide the PublishPress footer and other branding.
fil: Itago ang footer ng PublishPress at iba pang branding.

en: Admin Menus: treatment of multiple roles
fil: Mga Admin Menus: paggamot ng maraming papel

en: Most permissive: Any non-restricted user role allows access
fil: Pinakamahusay na pahintulot: Anumang hindi-restricted na tungkulin ng user ay nagpapahintulot ng access

en: Most restrictive: Any restricted user role prevents access
fil: Pinakamahigpit: Anumang restricted na tungkulin ng user ay pumipigil sa access

en: This controls whether the most permissive or restrictive permissions are applied if a user has multiple roles.
fil: Ito ang nagkokontrol kung ang pinaka-pinamumunuan o pinakamasalimuot na mga pahintulot ay ipinatutupad kung ang isang gumagamit ay may maraming tungkulin.

en: Capability Requirements
fil: Mga Kinakailangan sa Kakayahan

en: (Default Capabilities)
fil: (Mga Default na Kakayahan)

en: Custom Capabilities for this Status
fil: Mga Pasadyang Kakayahan para sa Status na Ito

en: same as PARENT STATUS (%s)
fil: pareho sa PARENT STATUS (%s)

en: same as %s status
fil: pareho sa %s status

en: Enforce status-specific capabilities, or share capabilities with another status.
fil: Ipatupad ang mga kakayahan na tiyak sa status, o ibahagi ang mga kakayahan sa ibang status.

en: List
fil: Listahan

en: Revise
fil: I-revise

note: translators: %s is a post status name
en: Role can set posts to the "%s" status
fil: Ang papel ay maaaring magtakda ng mga post sa status na "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can read "%s" posts
fil: Ang papel ay maaaring makabasa ng mga "%s" na post

note: translators: %s is a post status name
en: Role sees uneditable "%s" posts in admin listing
fil: Ang papel ay nakakakita ng mga hindi ma-edit na "%s" na post sa admin listing

note: translators: %s is a post status name
en: Role can create revisions of "%s" posts
fil: Ang papel ay maaaring lumikha ng mga rebisyon ng "%s" na post

note: translators: %s is a post status name
en: Role can edit "%s" posts
fil: Ang papel ay maaaring mag-edit ng mga "%s" na post

note: translators: %s is a post status name
en: Role can edit other's "%s" posts
fil: Ang papel ay maaaring mag-edit ng mga "%s" na post ng iba

note: translators: %s is a post status name
en: Role can delete "%s" posts
fil: Ang papel ay maaaring mag-delete ng mga "%s" na post

note: translators: %s is a post status name
en: Role can delete other's "%s" posts
fil: Ang papel ay maaaring mag-delete ng mga "%s" na post ng iba

en: Role Capabilities for "%s" status:
fil: Mga Kakayahan ng Papel para sa "%s" status:

en: Update Status
fil: I-update ang Status

en: Edit basic role capabilities
fil: I-edit ang mga pangunahing kakayahan ng papel

en: Toggle all capabilities for this role
fil: I-toggle ang lahat ng kakayahan para sa papel na ito

en: Standard
fil: Pamantayan

en: Disabled
fil: Naka-disable

en: Custom
fil: Pasadya

en: Custom Read
fil: Pasadyang Basahin

note: translators: %s is the name of the status that has the same capabilities
en: (same as %s)
fil: (pareho sa %s)

en: Toggle setting
fil: I-toggle ang setting

en: Post Status
fil: Katayuan ng Post

en: Post Access
fil: Access sa Post

en: Edit Posts listing includes posts in this status (even if not editable)
fil: Kasama sa listahan ng Pag-edit ng Mga Post ang mga post sa katayuang ito (kahit na hindi ma-edit)

en: Can create revisions of posts in this status
fil: Maaari kang lumikha ng mga rebisyon ng mga post sa katayuang ito

en: Sorry, you do not have permission to edit custom statuses.
fil: Paumanhin, wala kang pahintulot na i-edit ang mga pasadyang katayuan.

en: same as %s
fil: pareho sa %s

en: Custom status control is disabled until you activate the %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. See %3$sCapabilities > Settings%4$s for details.
fil: Naka-disable ang kontrol ng custom na status hanggang sa i-activate mo ang %1$sPlugin ng PublishPress Statuses%2$s. Tingnan ang %3$sMga Kakayahan > Mga Setting%4$s para sa mga detalye.

en: Custom status control is disabled until you install the %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. See %3$sCapabilities > Settings%4$s for details.
fil: Naka-disable ang kontrol ng custom na status hanggang sa i-install mo ang %1$sPlugin ng PublishPress Statuses%2$s. Tingnan ang %3$sMga Kakayahan > Mga Setting%4$s para sa mga detalye.

en: Changes saved!
fil: Naka-save ang mga pagbabago!

en:  Error: changes can't be saved.
fil:  Error: hindi ma-save ang mga pagbabago.

en: Deleting menu...
fil: Binubura ang menu...

en: Updating Settings...
fil: Nina-update ang Mga Setting...

en: You must check at least one option to reset.
fil: Dapat kang pumili ng hindi bababa sa isang opsyon upang i-reset.

en: Resetting option...
fil: Nina-reset ang opsyon...
