PublishPress Capabilities Pro 2.42.0 - en to vi translation catalogue (266 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Capabilities is the access control plugin for WordPress. You can manage all your WordPress user roles, from Administrators to Subscribers.
vi: Khả năng của PublishPress là plugin kiểm soát truy cập cho WordPress. Bạn có thể quản lý tất cả các vai trò người dùng WordPress của mình, từ Quản trị viên đến Người đăng ký.

en: Note: Control of custom post statuses is %1$sdisabled%2$s.
vi: Lưu ý: Kiểm soát trạng thái bài viết tùy chỉnh là %1$sđã bị vô hiệu hóa%2$s.

en: Note: Status-specific post editing capabilities are %1$sdisabled%2$s.
vi: Lưu ý: Khả năng chỉnh sửa bài viết theo trạng thái là %1$sđã bị vô hiệu hóa%2$s.

en: Admin Menus
vi: Menu Quản Trị

en: Admin Menus allows you to edit the admin menu links and control who has access.
vi: Thao tác trên Menu quản trị cho phép bạn chỉnh sửa các liên kết menu của quản trị và kiểm soát ai có quyền truy cập.

en: You do not have permission to manage menu restrictions.
vi: Bạn không có quyền quản lý các hạn chế menu.

en: Settings updated.
vi: Cài đặt đã được cập nhật.

en: Saving Menu Order...
vi: Đang lưu thứ tự Menu...

en: Saving Menu Name...
vi: Đang lưu Tên Menu...

en: Menu Name can not be empty.
vi: Tên Menu không được để trống.

en: Change Icon
vi: Thay Đổi Biểu Tượng

en: Search icons...
vi: Tìm biểu tượng...

en: Menu icon updated
vi: Biểu tượng menu đã được cập nhật

en: Error updating menu icon
vi: Lỗi khi cập nhật biểu tượng menu

en: Duplicate menu with this Menu URL already exists
vi: Menu trùng lặp với URL Menu này đã tồn tại

en: Duplicate submenu with the menu url already exist
vi: Submenu trùng lặp với URL menu đã tồn tại

en: Homepage
vi: Trang Chủ

en: Archive Pages
vi: Lưu trữ Trang

en: Single Pages
vi: Trang Đơn

en: Select pages...
vi: Chọn trang...

en: You can select page types where this element will be added.
vi: Bạn có thể chọn loại trang mà phần tử này sẽ được thêm vào.

en: Select post types...
vi: Chọn loại bài viết...

en: This will add a metabox on the post editing screen. You can use this feature to add body classes only for that post.
vi: Điều này sẽ thêm một metabox trên màn hình chỉnh sửa bài viết. Bạn có thể sử dụng tính năng này để thêm các lớp body chỉ cho bài viết đó.

en: Visibility Statuses
vi: Trạng Thái Hiển Thị

en: Visibility Status Capabilities
vi: Khả Năng Trạng Thái Hiển Thị

en: Set
vi: Đặt

en: Read
vi: Đọc

en: Edit Others
vi: Chỉnh sửa của người khác

en: Delete Others
vi: Xóa của người khác

en: Can set posts to this status
vi: Có thể đặt bài viết thành trạng thái này

en: Can read posts in this status
vi: Có thể đọc bài viết trong trạng thái này

en: Can edit other users' posts in this status
vi: Có thể chỉnh sửa bài viết của người dùng khác trong trạng thái này

en: Can delete other users' posts in this status
vi: Có thể xóa bài viết của người dùng khác trong trạng thái này

en: Configure post status properties, post types
vi: Cấu hình các thuộc tính trạng thái bài viết, loại bài viết

en: Toggle all capabilities for this status
vi: Bật tắt tất cả các khả năng cho trạng thái này

en: %s: assigned by Permission Group
vi: %s: được phân công bởi Nhóm Quyền

en: This capability is %s
vi: Khả năng này là %s

en: It is required in addition to the type-specific capability.
vi: Điều này là cần thiết ngoài khả năng cụ thể theo loại.

en: shared capability: %s
vi: khả năng chia sẻ: %s

en: Custom Statuses
vi: Trạng thái Tùy Chỉnh

en: Revision Statuses
vi: Trạng thái Sửa Đổi

en: Revision Status Capabilities
vi: Khả Năng Trạng Thái Sửa Đổi

en: Custom Status Capabilities
vi: Khả Năng Trạng Thái Tùy Chỉnh

en: Can edit posts of this status
vi: Có thể chỉnh sửa bài viết của trạng thái này

en: Can edit other's posts of this status
vi: Có thể chỉnh sửa bài viết của người khác với trạng thái này

en: Can delete posts of this status
vi: Có thể xóa bài viết của trạng thái này

en: Can delete other's posts of this status
vi: Có thể xóa bài viết của người khác với trạng thái này

en: Configure status properties, post types, capability requirements
vi: Cấu hình thuộc tính trạng thái, loại bài viết, yêu cầu khả năng

en: To control revision editing and deletion, install the %1$sPublishPress Revisions%2$s and %3$sStatuses Pro%4$s plugins.
vi: Để kiểm soát việc chỉnh sửa và xóa các bản sửa đổi, hãy cài đặt plugin %1$sPublishPress Revisions%2$s và %3$sStatuses Pro%4$s.

en: To define and control Revision statuses, install the %1$sStatuses Pro%2$s plugin.
vi: Để xác định và kiểm soát trạng thái bản sửa đổi, hãy cài đặt plugin %1$sStatuses Pro%2$s.

en: To define and control Revision statuses, install the %1$sPublishPress Revisions%2$s plugin.
vi: Để xác định và kiểm soát trạng thái bản sửa đổi, hãy cài đặt plugin %1$sPublishPress Revisions%2$s.

en: To define and control Revision statuses, update the %1$sPublishPress Revisions%2$s plugin to version %3$s or higher.
vi: Để xác định và kiểm soát trạng thái bản sửa đổi, hãy cập nhật plugin %1$sPublishPress Revisions%2$s lên phiên bản %3$s hoặc cao hơn.

en: To control revision editing and deletion, please set %1$sRevisions Compatibility Mode%2$s to "Enhanced Revision access control"
vi: Để kiểm soát việc chỉnh sửa và xóa bản sửa đổi, vui lòng đặt %1$sChế độ tương thích bản sửa đổi%2$s thành "Kiểm soát truy cập bản sửa đổi nâng cao"

en: To enable or disable enforcement of custom editing capabilities for any status, click its Post Access cell in the %1$sStatuses table%2$s, then reload this screen.
vi: Để kích hoạt hoặc vô hiệu hóa việc thi hành khả năng chỉnh sửa tùy chỉnh cho bất kỳ trạng thái nào, hãy nhấp vào ô Truy cập Bài đăng của nó trong bảng %1$sStatuses%2$s, sau đó tải lại màn hình này.

en: Block access to Plugins screen via direct link
vi: Chặn truy cập vào màn hình Plugins qua liên kết trực tiếp

en: Block access to Profile screen via direct link
vi: Chặn truy cập vào màn hình Hồ Sơ qua liên kết trực tiếp

en: Block access to Media Library via direct link
vi: Chặn truy cập vào Thư Viện Media qua liên kết trực tiếp

en: Block access to Themes screen via direct link
vi: Chặn truy cập vào màn hình Giao diện qua liên kết trực tiếp

en: Block access to Users and Add New User screen via direct link
vi: Chặn truy cập vào màn hình Người dùng và Thêm Người dùng mới qua liên kết trực tiếp

en: Block by URL
vi: Chặn theo URL

en: Enter URL to be blocked by role:
vi: Nhập URL để bị chặn theo vai trò:

en: Editing:
vi: Chỉnh sửa:

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Enter the name/label to identify the element under Blocked by URL section of this screen.
vi: Nhập tên/nhãn để xác định phần tử trong phần Bị chặn bởi URL của màn hình này.

en: Separate multiple urls by comma. (e.g, %1$s, %2$s).
vi: Phân tách nhiều url bằng dấu phẩy. (ví dụ, %1$s, %2$s).

en: Wildcard Block
vi: Chặn Wildcard

en: Enable wildcard prefix matching for this URL rule.
vi: Bật chế độ khớp tiền tố wildcard cho quy tắc URL này.

en: When enabled, users are blocked from any URL that starts with the value entered above.
vi: Khi được kích hoạt, người dùng sẽ bị chặn khỏi bất kỳ URL nào bắt đầu bằng giá trị đã nhập ở trên.

en: Cancel Edit
vi: Hủy chỉnh sửa

en: Add New
vi: Thêm mới

en: Save Edit
vi: Lưu chỉnh sửa

en: An error occured!
vi: Đã xảy ra lỗi!

en: Invalid action. Reload this page and try again.
vi: Hành động không hợp lệ. Tải lại trang này và thử lại.

en: All fields are required.
vi: Tất cả các trường đều là bắt buộc.

en: Custom item updated successfully
vi: Mục tùy chỉnh đã được cập nhật thành công

en: New custom item added successfully
vi: Mục tùy chỉnh mới đã được thêm thành công

en: Wildcard enabled
vi: Bật ký tự đại diện

en: View
vi: Xem

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Delete
vi: Xóa

en: Invalid request!.
vi: Yêu cầu không hợp lệ!.

en: Selected item deleted successfully
vi: Mục đã chọn đã được xóa thành công

en: You do not have permission to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: Hide Hello Dolly from plugin list
vi: Ẩn Hello Dolly khỏi danh sách plugin

en: Hide plugin row action links (Deactivate, Activate, Delete etc buttons)
vi: Ẩn các liên kết hành động dòng plugin (Tạm ngưng, Kích hoạt, Xóa, v.v.)

en: Hide Add New Post button from post screen
vi: Ẩn nút Thêm Bài Viết Mới khỏi màn hình bài viết

en: Hide plugin row Deactivate button from all plugin lists
vi: Ẩn nút Tạm ngưng dòng plugin khỏi tất cả danh sách plugin

en: Hide plugin row Delete button from all plugin lists
vi: Ẩn nút Xóa dòng plugin khỏi tất cả danh sách plugin

en: Hide CSS Elements
vi: Ẩn các phần tử CSS

en: You can remove other elements from admin area by adding their IDs or classes below:
vi: Bạn có thể xóa các phần tử khác khỏi khu vực quản trị bằng cách thêm ID hoặc lớp của chúng bên dưới:

en: Enter the name/label to identify the custom element on this screen.
vi: Nhập tên/nhãn để xác định phần tử tùy chỉnh trên màn hình này.

en: Element IDs or Classes
vi: ID hoặc Lớp phần tử

en: IDs or classes to hide. Separate multiple values by comma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).
vi: ID hoặc lớp để ẩn. Phân cách nhiều giá trị bằng dấu phẩy (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).

en: Target URLs
vi: URL mục tiêu

en: Optional. Restrict this CSS hide rule to specific admin URLs. Separate multiple URLs by comma.
vi: Tùy chọn. Giới hạn quy tắc ẩn CSS này cho các URL quản trị cụ thể. Phân cách nhiều URL bằng dấu phẩy.

en: Wildcard URL Match
vi: Khớp URL ký tự đại diện

en: Enable wildcard prefix matching for Target URLs.
vi: Kích hoạt việc khớp tiền tố wildcard cho các URL mục tiêu.

en: When enabled, this rule applies if current URL starts with any Target URL value.
vi: Khi được kích hoạt, quy tắc này sẽ áp dụng nếu URL hiện tại bắt đầu bằng bất kỳ giá trị URL Mục tiêu nào.

en: CSS element updated successfully.
vi: Phần tử CSS đã được cập nhật thành công.

en: New CSS element added successfully.
vi: Phần tử CSS mới đã được thêm thành công.

en: URL targeted
vi: URL mục tiêu

en: Security check failed
vi: Kiểm tra bảo mật không thành công

en: Permission denied
vi: Quyền truy cập bị từ chối

en: Settings updated successfully.
vi: Cài đặt đã được cập nhật thành công.

en: Admin Menu Order reset successfully. Reloading page...
vi: Thứ tự Menu Quản trị đã được đặt lại thành công. Đang tải lại trang...

en: Admin Menu Names reset successfully. Reloading page...
vi: Tên Menu Quản trị đã được đặt lại thành công. Đang tải lại trang...

en: Admin Menu Cache reset successfully. Reloading page...
vi: Bộ nhớ Cache Menu Quản trị đã được đặt lại thành công. Đang tải lại trang...

en: Admin Menu reset successfully. Reloading page...
vi: Menu Quản trị đã được đặt lại thành công. Đang tải lại trang...

en: Menu deleted successfully.
vi: Menu đã được xóa thành công.

en: New menu added successfully. Reloading page...
vi: Menu mới đã được thêm thành công. Đang tải lại trang...

en: Invalid data
vi: Dữ liệu không hợp lệ

en: Menu Name Updated for all roles.
vi: Tên Menu đã được cập nhật cho tất cả các vai trò.

en: Menu Name Updated.
vi: Tên Menu đã được cập nhật.

en: Menu Order Updated.
vi: Thứ tự Menu đã được cập nhật.

en: Type:
vi: Loại:

en: Menu Link
vi: Liên kết Menu

en: Submenu Link
vi: Liên kết Submenu

en: Menu Separator
vi: Dấu phân cách Menu

en: Submenu Separator
vi: Dấu phân cách Submenu

en: Position:
vi: Vị trí:

en: After
vi: Sau

en: Menu Title:
vi: Tiêu đề Menu:

en: My Custom Menu
vi: Menu Tùy Chỉnh của Tôi

en: Menu Title is required.
vi: Tiêu đề Menu là bắt buộc.

en: Separator Style
vi: Kiểu Dấu phân cách

en: Line (____________________)
vi: Đường (____________________)

en: Empty Space
vi: Không gian Trống

en: Menu URL:
vi: URL Menu:

en: Enter an internal link such as %1s or an external link such as %2s. Any link can only be used once for a Menu URL.
vi: Nhập một liên kết nội bộ như %1s hoặc một liên kết bên ngoài như %2s. Bất kỳ liên kết nào cũng chỉ có thể được sử dụng một lần cho một URL Menu.

en: Menu with this url already exist.
vi: Menu với URL này đã tồn tại.

en: Menu Capability:
vi: Khả năng Menu:

en: This is the capability required to see this menu. For example: %1s or %2s If you're entering a custom capability, remember to add and assign it to preferred roles on the capabilities page
vi: Đây là khả năng cần thiết để xem menu này. Ví dụ: %1s hoặc %2s Nếu bạn đang nhập một khả năng tùy chỉnh, hãy nhớ thêm và gán nó cho các vai trò ưa thích trên trang khả năng.

en: Menu Capability is required.
vi: Khả năng Menu là bắt buộc.

en: Menu Icon
vi: Biểu tượng Menu

en: Save Menu Link
vi: Lưu Liên kết Menu

en: Toggle all
vi: Bật/Tắt tất cả

en: New Menu Link
vi: Liên kết Menu Mới

en: (Can't detect menu name)
vi: (Không thể phát hiện tên menu)

en: This menu name is not available in menu global data or directly registered with the menu
vi: Tên menu này không có sẵn trong dữ liệu toàn cầu của menu hoặc được đăng ký trực tiếp với menu.

en: %s Role
vi: %s Vai trò

en: All Roles
vi: Tất cả Vai trò

en: Save
vi: Lưu

en: Cancel
vi: Hủy

en: This option is disabled to prevent complete lockout
vi: Tùy chọn này đã bị vô hiệu hóa để ngăn chặn khóa hoàn toàn

en: Are you sure you want to delete %1s? %2s %3s
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %1s? %2s %3s

en: The capability required to access this menu is %s
vi: Khả năng cần thiết để truy cập menu này là %s

en: Rename Menu
vi: Đổi tên Menu

en: Move Up
vi: Di chuyển Lên

en: Move Down
vi: Di chuyển Xuống

en: No menu found
vi: Không tìm thấy menu

en: How to use Admin Menus
vi: Cách sử dụng Menu Quản trị viên

en: usage key
vi: khóa sử dụng

en: No change
vi: Không có thay đổi

en: This feature is denied
vi: Tính năng này bị từ chối

en: View Documentation
vi: Xem Tài liệu

en: Admin Menus Settings
vi: Cài đặt Menu Quản trị

en: Hide Submenus
vi: Ẩn Các Menu Con

en: Show Menu Slugs
vi: Hiển thị Slug Menu

en: Reset Admin Menus
vi: Đặt lại Menu Quản trị

en: You can reset admin menu order and name to their original position and names. You can also reset menu cache to fix issue of missing menu.
vi: Bạn có thể đặt lại thứ tự và tên menu quản trị về vị trí và tên gốc của chúng. Bạn cũng có thể đặt lại bộ nhớ cache của menu để khắc phục vấn đề menu bị thiếu.

en: Reset Menu Order
vi: Đặt lại Thứ tự Menu

en: Reset Cached Menu
vi: Đặt lại Menu Đã Cache

en: Reset Menu Names
vi: Đặt lại Tên Menu

en: Reset Selected Option
vi: Đặt lại Tùy chọn Đã Chọn

en: Add New Classic Editor Restrictions
vi: Thêm Hạn chế Biên tập viên Classic Mới

en: You can remove other elements from the editor screen by adding their IDs or classes below:
vi: Bạn có thể xóa các phần tử khác khỏi màn hình chỉnh sửa bằng cách thêm ID hoặc lớp của chúng bên dưới:

en: Add New Gutenberg Restrictions
vi: Thêm Hạn chế Gutenberg Mới

en: Invalid action. Reload this page and try again if occured in error.
vi: Hành động không hợp lệ. Tải lại trang này và thử lại nếu có lỗi xảy ra.

en: Custom item updated successfully. Save changes to apply restrictions.
vi: Mục tùy chỉnh đã được cập nhật thành công. Lưu thay đổi để áp dụng các hạn chế.

en: New custom item added. Save changes to apply restrictions.
vi: Mục tùy chỉnh mới đã được thêm. Lưu thay đổi để áp dụng các hạn chế.

en: Hide the Patterns tab in the block editor
vi: Ẩn tab Mẫu trong trình biên tập khối

en: Hide the Insert/edit link button in the Classic Editor
vi: Ẩn nút Chèn/chỉnh sửa liên kết trong Biên tập viên Classic

en: Custom Classic Editor Restrictions
vi: Hạn chế Biên tập viên Classic Tùy chỉnh

en: Custom Gutenberg Restrictions
vi: Hạn chế Gutenberg Tùy chỉnh

en: Admin Menu
vi: Menu Quản Trị

en: An error occurred. Please try again or contact the support team.
vi: Đã xảy ra lỗi. Vui lòng thử lại hoặc liên hệ với đội ngũ hỗ trợ.

en: License
vi: Giấy phép

en: Activate Key
vi: Kích hoạt Khóa

en: Deactivate Key
vi: Hủy kích hoạt Khóa

en: Connecting to publishpress.com server...
vi: Đang kết nối đến máy chủ publishpress.com...

en: The request could not be processed due to a connection failure.
vi: Yêu cầu không thể được xử lý do lỗi kết nối.

en: Please enter the license key shown on your order receipt.
vi: Vui lòng nhập khóa giấy phép được hiển thị trên biên lai đơn hàng của bạn.

en: An unidentified error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi không xác định.

en: The key has been deactivated.
vi: Khóa đã được hủy kích hoạt.

en: The key has been activated.
vi: Khóa đã được kích hoạt.

en: The key has expired.
vi: Khóa đã hết hạn.

en: The key is invalid.
vi: Khóa không hợp lệ.

en: An unknown activation error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi kích hoạt không xác định.

en: The key provided is not valid. Please double-check your entry.
vi: Khóa được cung cấp không hợp lệ. Vui lòng kiểm tra lại thông tin của bạn.

en: This site is not valid to activate the key.
vi: Trang web này không hợp lệ để kích hoạt khóa.

en: The key provided could not be validated by publishpress.com.
vi: Khóa được cung cấp không thể được xác thực bởi publishpress.com.

en: The key provided is already active on another site.
vi: Khóa được cung cấp đã được kích hoạt trên một trang web khác.

en: The key has already been activated on the allowed number of sites.
vi: Khóa đã được kích hoạt trên số lượng trang web cho phép.

en: An unknown deactivation error occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi hủy kích hoạt không xác định.

en: Unable to deactivate because the provided key is not valid.
vi: Không thể vô hiệu hóa vì khóa cung cấp không hợp lệ.

en: This site is not valid to deactivate the key.
vi: Trang web này không hợp lệ để vô hiệu hóa khóa.

en: The key provided is not active on the specified site.
vi: Khóa được cung cấp không hoạt động trên trang web được chỉ định.

en: If this is incorrect, <a href="%s">request activation help</a>.
vi: Nếu điều này không đúng, <a href="%s"> yêu cầu trợ giúp kích hoạt </a>.

en: Please save settings before uploading site configuration.
vi: Vui lòng lưu cài đặt trước khi tải lên cấu hình trang web.

en: (Locked on by Statuses Pro)
vi: (Bị khóa bởi Statuses Pro)

en: Control custom statuses
vi: Kiểm soát trạng thái tùy chỉnh

en: Control selection of custom post statuses. %s
vi: Kiểm soát việc lựa chọn trạng thái bài viết tùy chỉnh. %s

en: Apply status-specific capabilities for post editing, deletion.
vi: Áp dụng khả năng cụ thể cho trạng thái để chỉnh sửa và xóa bài viết.

en: Enable Custom Visibility Statuses
vi: Bật Trạng Thái Hiển Thị Tùy Chỉnh

note: Translators: %1$s and %2$s is link markup
en: For Visibility Statuses, %1$senable the Status Control module%2$s in Permissions Pro
vi: Đối với Trạng thái Hiển thị, %1$s hãy kích hoạt mô-đun Kiểm soát Trạng thái%2$s trong Permissions Pro

en: Apply status-specific, type-specific editing capabilities for Visibility Statuses
vi: Áp dụng khả năng chỉnh sửa cụ thể theo trạng thái và loại cho Trạng thái Hiển thị

en: License Key Activation
vi: Kích hoạt Khóa Bản Quyền

en: Your PublishPress license key has expired. For continued priority support, <a href="%s">please renew</a>.
vi: Khóa giấy phép PublishPress của bạn đã hết hạn. Để tiếp tục nhận hỗ trợ ưu tiên, <a href="%s">vui lòng gia hạn</a>.

en: Your PublishPress license key will expire today. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>.
vi: Khóa giấy phép PublishPress của bạn sẽ hết hạn hôm nay. Để nhận cập nhật và hỗ trợ ưu tiên, <a href="%s">vui lòng gia hạn</a>.

en: Your PublishPress license key will expire in %d day. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>. |
vi[0]: Your PublishPress license key (for plugin updates) will expire in %d days. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>.

en: Key Expired
vi: Khóa đã hết hạn

en: Deactivate
vi: Vô hiệu hóa

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Enter your license key
vi: Nhập khóa bản quyền của bạn

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: view %s&nbsp;details
vi: xem %s&nbsp;chi tiết

en: Update&nbsp;Available
vi: Cập nhật&nbsp;Có sẵn

en: Update&nbsp;Check
vi: Kiểm tra&nbsp;cập nhật

en: Account
vi: Tài khoản

en: Pricing
vi: Giá cả

en: Display PublishPress Branding
vi: Hiển thị thương hiệu PublishPress

en: Hide the PublishPress footer and other branding.
vi: Ẩn chân trang PublishPress và các thương hiệu khác.

en: Admin Menus: treatment of multiple roles
vi: Menu Quản trị: xử lý nhiều vai trò

en: Most permissive: Any non-restricted user role allows access
vi: Cho phép nhất: Bất kỳ vai trò người dùng không bị hạn chế nào đều cho phép truy cập

en: Most restrictive: Any restricted user role prevents access
vi: Hạn chế nhất: Bất kỳ vai trò người dùng nào bị hạn chế đều ngăn chặn truy cập

en: This controls whether the most permissive or restrictive permissions are applied if a user has multiple roles.
vi: Điều này kiểm soát xem quyền hạn nào được áp dụng nếu một người dùng có nhiều vai trò, quyền hạn tối đa hay tối thiểu.

en: Capability Requirements
vi: Yêu cầu khả năng

en: (Default Capabilities)
vi: (Khả năng mặc định)

en: Custom Capabilities for this Status
vi: Khả năng tùy chỉnh cho trạng thái này

en: same as PARENT STATUS (%s)
vi: giống như TRẠNG THÁI CHA (%s)

en: same as %s status
vi: giống như trạng thái %s

en: Enforce status-specific capabilities, or share capabilities with another status.
vi: Thực thi khả năng cụ thể theo trạng thái, hoặc chia sẻ khả năng với trạng thái khác.

en: List
vi: Danh sách

en: Revise
vi: Sửa đổi

note: translators: %s is a post status name
en: Role can set posts to the "%s" status
vi: Vai trò có thể đặt bài viết vào trạng thái "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can read "%s" posts
vi: Vai trò có thể đọc các bài viết "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role sees uneditable "%s" posts in admin listing
vi: Vai trò thấy các bài viết không thể chỉnh sửa "%s" trong danh sách quản trị

note: translators: %s is a post status name
en: Role can create revisions of "%s" posts
vi: Vai trò có thể tạo bản sửa đổi của các bài viết "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can edit "%s" posts
vi: Vai trò có thể chỉnh sửa các bài viết "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can edit other's "%s" posts
vi: Vai trò có thể chỉnh sửa các bài viết "%s" của người khác

note: translators: %s is a post status name
en: Role can delete "%s" posts
vi: Vai trò có thể xóa các bài viết "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can delete other's "%s" posts
vi: Vai trò có thể xóa các bài viết "%s" của người khác

en: Role Capabilities for "%s" status:
vi: Khả năng vai trò cho trạng thái "%s":

en: Update Status
vi: Cập nhật trạng thái

en: Edit basic role capabilities
vi: Chỉnh sửa khả năng vai trò cơ bản

en: Toggle all capabilities for this role
vi: Chuyển đổi tất cả khả năng cho vai trò này

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Disabled
vi: Đã bị vô hiệu hóa

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Custom Read
vi: Đọc Tùy chỉnh

note: translators: %s is the name of the status that has the same capabilities
en: (same as %s)
vi: (giống như %s)

en: Toggle setting
vi: Chuyển đổi cài đặt

en: Post Status
vi: Trạng thái bài viết

en: Post Access
vi: Quyền truy cập bài viết

en: Edit Posts listing includes posts in this status (even if not editable)
vi: Danh sách bài viết có thể chỉnh sửa bao gồm các bài viết trong trạng thái này (ngay cả khi không thể chỉnh sửa)

en: Can create revisions of posts in this status
vi: Có thể tạo các phiên bản của bài viết trong trạng thái này

en: Sorry, you do not have permission to edit custom statuses.
vi: Xin lỗi, bạn không có quyền chỉnh sửa các trạng thái tùy chỉnh.

en: same as %s
vi: giống như %s

en: Custom status control is disabled until you activate the %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. See %3$sCapabilities > Settings%4$s for details.
vi: Kiểm soát trạng thái tùy chỉnh bị vô hiệu hóa cho đến khi bạn kích hoạt %1$sPlugin Trạng thái PublishPress%2$s. Xem %3$sKhả năng > Cài đặt%4$s để biết chi tiết.

en: Custom status control is disabled until you install the %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. See %3$sCapabilities > Settings%4$s for details.
vi: Kiểm soát trạng thái tùy chỉnh bị vô hiệu hóa cho đến khi bạn cài đặt %1$sPlugin Trạng thái PublishPress%2$s. Xem %3$sKhả năng > Cài đặt%4$s để biết chi tiết.

en: Changes saved!
vi: Thay đổi đã được lưu!

en:  Error: changes can't be saved.
vi: Lỗi: không thể lưu thay đổi.

en: Deleting menu...
vi: Đang xóa menu...

en: Updating Settings...
vi: Đang cập nhật Cài đặt...

en: You must check at least one option to reset.
vi: Bạn phải chọn ít nhất một tùy chọn để đặt lại.

en: Resetting option...
vi: Đang đặt lại tùy chọn...
