PublishPress Capabilities Pro 2.13.0 - en to yor translation catalogue (266 entries)

note: Description of the plugin
en: PublishPress Capabilities is the access control plugin for WordPress. You can manage all your WordPress user roles, from Administrators to Subscribers.
yor: PublishPress Capabilities jẹ ohun itanna iṣakoso iraye si fun WordPress. O le ṣakoso gbogbo ipa olumulo WordPress rẹ, lati Awọn alakoso si Awọn alabapin.

en: Note: Control of custom post statuses is %1$sdisabled%2$s.
yor: Akiyesi: Iṣakoso awọn ipo ifiweranṣẹ aṣa jẹ %1$sdídáná%2$s.

en: Note: Status-specific post editing capabilities are %1$sdisabled%2$s.
yor: Akiyesi: Awọn agbara ṣiṣatunkọ ifiweranṣẹ pato ipo jẹ %1$sdídáná%2$s.

en: Admin Menus
yor: Àwọn Akọkọ Alakoso

en: Admin Menus allows you to edit the admin menu links and control who has access.
yor: Àwọn Akọkọ Alakoso n jẹ ki o satunṣe awọn ọna asopọ akojọ alakoso ati ṣakoso ẹni ti o ni iraye si.

en: You do not have permission to manage menu restrictions.
yor: O ko ni igbanilaaye lati ṣakoso awọn ihamọ akojọ.

en: Settings updated.
yor: Awọn eto ti ni imudojuiwọn.

en: Saving Menu Order...
yor: N fipamọ Iṣẹ Akojọ...

en: Saving Menu Name...
yor: N fipamọ Orukọ Akojọ...

en: Menu Name can not be empty.
yor: Orúkọ Menu kò le jẹ́ ofo.

en: Change Icon
yor: Yipada Aami

en: Search icons...
yor: Wa awọn aami...

en: Menu icon updated
yor: Aami akojọ ti ni imudojuiwọn

en: Error updating menu icon
yor: Aṣiṣe imudojuiwọn aami akojọ

en: Duplicate menu with this Menu URL already exists
yor: Meni ti a ṣe ẹda pẹlu URL Meni yii ti wa tẹlẹ

en: Duplicate submenu with the menu url already exist
yor: Meni abẹ ti a ṣe ẹda pẹlu URL meni ti wa tẹlẹ

en: Homepage
yor: Oju-iwe ile

en: Archive Pages
yor: Àwọn Ojú-iwe Iṣura

en: Single Pages
yor: Awọn Oju-iwe Kan

en: Select pages...
yor: Yan awọn oju-iwe...

en: You can select page types where this element will be added.
yor: O le yan awọn iru oju-iwe nibiti eroja yii yoo fi kun.

en: Select post types...
yor: Yan awọn iru ifiweranṣẹ...

en: This will add a metabox on the post editing screen. You can use this feature to add body classes only for that post.
yor: Eyi yoo fi metabox kun lori iboju ṣiṣatunkọ ifiweranṣẹ. O le lo ẹya yii lati fi awọn kilasi ara kun fun ifiweranṣẹ yẹn nikan.

en: Visibility Statuses
yor: Ipo Iwoye

en: Visibility Status Capabilities
yor: Ipo Iwoye Awọn Agbara

en: Set
yor: Ṣeto

en: Read
yor: Ka

en: Edit Others
yor: Ṣatunkọ Awọn miiran

en: Delete Others
yor: Pa Awọn miiran

en: Can set posts to this status
yor: Le ṣeto awọn ifiweranṣẹ si ipo yii

en: Can read posts in this status
yor: Le ka awọn ifiweranṣẹ ninu ipo yii

en: Can edit other users' posts in this status
yor: Le ṣe atunṣe awọn ifiweranṣẹ awọn olumulo miiran ninu ipo yii

en: Can delete other users' posts in this status
yor: Le paarẹ awọn ifiweranṣẹ awọn olumulo miiran ninu ipo yii

en: Configure post status properties, post types
yor: Ṣeto awọn ohun-ini ipo ifiweranṣẹ, awọn oriṣi ifiweranṣẹ

en: Toggle all capabilities for this status
yor: Yipada gbogbo awọn agbara fun ipo yii

en: %s: assigned by Permission Group
yor: %s: tí a yàn nipasẹ Ẹgbẹ́ Àṣẹ

en: This capability is %s
yor: Iṣẹ yii jẹ %s

en: It is required in addition to the type-specific capability.
yor: O jẹ dandan ni afikun si agbara pato iru.

en: shared capability: %s
yor: agbara ti a pin: %s

en: Custom Statuses
yor: Awọn ipo aṣa

en: Revision Statuses
yor: Awọn ipo atunṣe

en: Revision Status Capabilities
yor: Agbara ipo atunṣe

en: Custom Status Capabilities
yor: Awọn agbara ipo aṣa

en: Can edit posts of this status
yor: Le ṣe atunṣe awọn ifiweranṣẹ ti ipo yii

en: Can edit other's posts of this status
yor: Le ṣe atunṣe awọn ifiweranṣẹ ti awọn miiran ninu ipo yii

en: Can delete posts of this status
yor: Le paarẹ awọn ifiweranṣẹ ti ipo yii

en: Can delete other's posts of this status
yor: Le paarẹ awọn ifiweranṣẹ ti awọn miiran ninu ipo yii

en: Configure status properties, post types, capability requirements
yor: Ṣeto awọn ohun-ini ipo, awọn oriṣi ifiweranṣẹ, awọn ibeere agbara

en: To control revision editing and deletion, install the %1$sPublishPress Revisions%2$s and %3$sStatuses Pro%4$s plugins.
yor: Lati ṣakoso ṣiṣatunkọ atunṣe ati piparẹ, fi sori ẹrọ %1$sPublishPress Revisions%2$s ati %3$sStatuses Pro%4$s awọn afikun.

en: To define and control Revision statuses, install the %1$sStatuses Pro%2$s plugin.
yor: Lati ṣalaye ati ṣakoso ipo Atunṣe, fi sori ẹrọ %1$sPlugin Statuses Pro%2$s.

en: To define and control Revision statuses, install the %1$sPublishPress Revisions%2$s plugin.
yor: Lati ṣalaye ati ṣakoso ipo Atunṣe, fi sori ẹrọ %1$sPlugin PublishPress Revisions%2$s.

en: To define and control Revision statuses, update the %1$sPublishPress Revisions%2$s plugin to version %3$s or higher.
yor: Lati ṣalaye ati ṣakoso ipo Atunṣe, ṣe imudojuiwọn %1$sPlugin PublishPress Revisions%2$s si ẹya %3$s tabi ga julọ.

en: To control revision editing and deletion, please set %1$sRevisions Compatibility Mode%2$s to "Enhanced Revision access control"
yor: Lati ṣakoso atunṣe ṣiṣatunkọ ati piparẹ, jọwọ ṣeto %1$sIpo Ibarapọ Atunṣe%2$s si "Iṣakoso iraye si Atunṣe ti a mu pọ si"

en: To enable or disable enforcement of custom editing capabilities for any status, click its Post Access cell in the %1$sStatuses table%2$s, then reload this screen.
yor: Lati mu tabi pa iṣẹ ṣiṣe ṣiṣatunkọ aṣa fun ipo eyikeyi, tẹ cell Iwọle Ifiweranṣẹ rẹ ni %1$stabili Statuses%2$s, lẹhinna tun gbigbasilẹ iboju yii.

en: Block access to Plugins screen via direct link
yor: Dena iraye si iboju Plugins nipasẹ ọna asopọ taara

en: Block access to Profile screen via direct link
yor: Dena iraye si iboju Profaili nipasẹ ọna asopọ taara

en: Block access to Media Library via direct link
yor: Dena iraye si Ile-ikawe Media nipasẹ ọna asopọ taara

en: Block access to Themes screen via direct link
yor: Dena iraye si iboju Themes nipasẹ ọna asopọ taara

en: Block access to Users and Add New User screen via direct link
yor: Dena iraye si iboju Awọn olumulo ati Fi Oluṣakoso Tuntun kun nipasẹ ọna asopọ taara

en: Block by URL
yor: Dena nipasẹ URL

en: Enter URL to be blocked by role:
yor: Tẹ URL lati dènà nipasẹ ipa:

en: Editing:
yor: Ṣatunkọ:

en: Title
yor: Akole

en: Enter the name/label to identify the element under Blocked by URL section of this screen.
yor: Tẹ orukọ / aami lati ṣe idanimọ elementi labẹ apakan ti a dènà nipasẹ URL ti iboju yii.

en: Separate multiple urls by comma. (e.g, %1$s, %2$s).
yor: Yapa awọn urls pupọ pẹlu koma. (e.g, %1$s, %2$s).

en: Wildcard Block
yor: Ìdènà Wildcard

en: Enable wildcard prefix matching for this URL rule.
yor: Mu ibamu prefix wildcard ṣiṣẹ fun ofin URL yii.

en: When enabled, users are blocked from any URL that starts with the value entered above.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, awọn olumulo ni a dènà lati eyikeyi URL ti o bẹrẹ pẹlu iye ti a tẹ sii loke.

en: Cancel Edit
yor: Fagilee Atunṣe

en: Add New
yor: Fikun-un Tuntun

en: Save Edit
yor: Fipamọ Ṣatunkọ

en: An error occured!
yor: Aṣiṣe kan ṣẹlẹ!

en: Invalid action. Reload this page and try again.
yor: Iṣe ti ko tọ. Tun oju-iwe yii ṣe ki o si gbiyanju lẹẹkansi.

en: All fields are required.
yor: Gbogbo ààyè jẹ dandan.

en: Custom item updated successfully
yor: Ẹlẹda aṣa ti ṣe imudojuiwọn ni aṣeyọri

en: New custom item added successfully
yor: Ẹ̀yà tuntun ti a ṣe àtúnṣe ti ṣàfikún pẹ̀lú àseyọrí

en: Wildcard enabled
yor: Wildcard ti ni mu ṣiṣẹ

en: View
yor: Wo

en: Edit
yor: Ṣatunkọ

en: Delete
yor: Pa

en: Invalid request!.
yor: Beere ti ko tọ!.

en: Selected item deleted successfully
yor: Ohun ti a yan ti parẹ ni aṣeyọri

en: You do not have permission to access this page.
yor: O ko ni igbanilaaye lati wọle si oju-iwe yii.

en: Hide Hello Dolly from plugin list
yor: Tẹ Hello Dolly silẹ lati atokọ plugin

en: Hide plugin row action links (Deactivate, Activate, Delete etc buttons)
yor: Tẹ awọn ọna asopọ igbese ila plugin silẹ (Deactivate, Activate, Delete ati bẹbẹ lọ bọtini)

en: Hide Add New Post button from post screen
yor: Tẹ bọtini Fikun-un Ifiweranṣẹ tuntun silẹ lati iboju ifiweranṣẹ

en: Hide plugin row Deactivate button from all plugin lists
yor: Tẹ bọtini Deactivate ila plugin silẹ lati gbogbo awọn atokọ plugin

en: Hide plugin row Delete button from all plugin lists
yor: Tẹ bọtini Pa ila plugin silẹ lati gbogbo awọn atokọ plugin

en: Hide CSS Elements
yor: Tẹ Awọn eroja CSS silẹ

en: You can remove other elements from admin area by adding their IDs or classes below:
yor: O le yọ awọn eroja miiran kuro ni agbegbe alakoso nipa fifi awọn ID tabi awọn kilasi wọn kun ni isalẹ:

en: Enter the name/label to identify the custom element on this screen.
yor: Tẹ orukọ / aami lati ṣe idanimọ elementi aṣa lori iboju yii.

en: Element IDs or Classes
yor: ID Elementi tabi Awọn Kilasi

en: IDs or classes to hide. Separate multiple values by comma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).
yor: IDs tabi awọn kilasi lati pa. Ya awọn iye pupọ nipasẹ koma (.custom-item-one, .custom-item-two, #new-item-id).

en: Target URLs
yor: URLs Ibi-afẹde

en: Optional. Restrict this CSS hide rule to specific admin URLs. Separate multiple URLs by comma.
yor: Aṣayan. Dín ìlànà CSS ìmúfún yìí sí URL adari pato. Ya awọn URL pupọ pẹlu koma.

en: Wildcard URL Match
yor: Ibarapọ URL Wildcard

en: Enable wildcard prefix matching for Target URLs.
yor: Mu ibamu prefix wildcard ṣiṣẹ fun awọn URL Target.

en: When enabled, this rule applies if current URL starts with any Target URL value.
yor: Nigbati a ba mu ṣiṣẹ, ofin yii n ṣiṣẹ ti URL lọwọlọwọ ba bẹrẹ pẹlu eyikeyi iye URL Target.

en: CSS element updated successfully.
yor: Element CSS ti ṣe imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: New CSS element added successfully.
yor: Ẹ̀yà CSS tuntun ti ṣàfikún pẹ̀lú àseyọrí.

en: URL targeted
yor: URL ti a fojusi

en: Security check failed
yor: Ayẹwo aabo kuna

en: Permission denied
yor: Iwe-aṣẹ kọ

en: Settings updated successfully.
yor: Awọn eto ti ni imudojuiwọn ni aṣeyọri.

en: Admin Menu Order reset successfully. Reloading page...
yor: Iṣẹ Akọkọ alakoso tunṣe ni aṣeyọri. Nṣiṣẹ oju-iwe...

en: Admin Menu Names reset successfully. Reloading page...
yor: Orukọ Akọkọ alakoso tunṣe ni aṣeyọri. Nṣiṣẹ oju-iwe...

en: Admin Menu Cache reset successfully. Reloading page...
yor: Àkópọ̀kù Alákóso Ti túbọ̀ pada ni aṣeyọrí. Nṣiṣẹ́ oju-iwe...

en: Admin Menu reset successfully. Reloading page...
yor: Akoko alakoso tunṣe ni aṣeyọri. Nṣiṣẹ oju-iwe...

en: Menu deleted successfully.
yor: Akojọ ti paarẹ ni aṣeyọri.

en: New menu added successfully. Reloading page...
yor: Menu tuntun ti ṣàfikún pẹ̀lú àseyọrí. Nṣiṣẹ́ àtúnṣe oju-iwe...

en: Invalid data
yor: Data ti ko tọ

en: Menu Name Updated for all roles.
yor: Orúkọ Menu ti ṣe àtúnṣe fún gbogbo ipa.

en: Menu Name Updated.
yor: Orúkọ Menu ti ṣe àtúnṣe.

en: Menu Order Updated.
yor: Ìtòsọ́kà Menu ti ṣe àtúnṣe.

en: Type:
yor: Iru:

en: Menu Link
yor: Ìjápọ̀ Menu

en: Submenu Link
yor: Asopọ Submenu

en: Menu Separator
yor: Olùya Menu

en: Submenu Separator
yor: Yapa Submenu

en: Position:
yor: Ipò:

en: After
yor: Lẹ́yìn

en: Menu Title:
yor: Orúkọ Menu:

en: My Custom Menu
yor: Ìjápọ̀ Àwọn Tó N fẹ́ràn

en: Menu Title is required.
yor: Orúkọ Menu jẹ́ dandan.

en: Separator Style
yor: Iru Yapa

en: Line (____________________)
yor: Iwọn (____________________)

en: Empty Space
yor: Ibi ofo

en: Menu URL:
yor: URL Menu:

en: Enter an internal link such as %1s or an external link such as %2s. Any link can only be used once for a Menu URL.
yor: Tẹ ọna asopọ inu kan gẹgẹbi %1s tabi ọna asopọ ita gẹgẹbi %2s. eyikeyi ọna asopọ le ṣee lo ẹẹkan nikan fun URL Menu.

en: Menu with this url already exist.
yor: Menu pẹ̀lú URL yìí ti wà tìkára rẹ̀ tẹlẹ.

en: Menu Capability:
yor: Agbara Akojọ:

en: This is the capability required to see this menu. For example: %1s or %2s If you're entering a custom capability, remember to add and assign it to preferred roles on the capabilities page
yor: Eyi ni agbara ti a nilo lati wo akojọ aṣayan yii. Fun apẹẹrẹ: %1s tabi %2s Ti o ba n tẹ agbara aṣa kan, ranti lati fi kun ati assign si awọn ipa ti a fẹ lori oju-iwe awọn agbara

en: Menu Capability is required.
yor: Agbara Akojọ jẹ dandan.

en: Menu Icon
yor: Aami Akojọ

en: Save Menu Link
yor: Fipamọ Asopọ Akojọ

en: Toggle all
yor: Yipada gbogbo

en: New Menu Link
yor: Ìjápọ tuntun

en: (Can't detect menu name)
yor: (Kò le ṣe ìmúlẹ̀ orúkọ àkópọ̀kù)

en: This menu name is not available in menu global data or directly registered with the menu
yor: Orukọ akojọ aṣayan yii ko si ni data akojọ aṣayan kariaye tabi ti forukọsilẹ taara pẹlu akojọ aṣayan naa

en: %s Role
yor: %s Iṣẹ́

en: All Roles
yor: Gbogbo Awọn Ipa

en: Save
yor: Fipamọ

en: Cancel
yor: Fagilee

en: This option is disabled to prevent complete lockout
yor: A ti pa aṣayan yii lati yago fun pipade patapata

en: Are you sure you want to delete %1s? %2s %3s
yor: Ṣe o da ọ loju pe o fẹ pa %1s? %2s %3s

en: The capability required to access this menu is %s
yor: Agbara ti o nilo lati wọle si akojọ yii ni %s

en: Rename Menu
yor: Tun orukọ akojọ

en: Move Up
yor: Gbé soke

en: Move Down
yor: Gbé sílẹ̀

en: No menu found
yor: Ko si akojọ ti a ri

en: How to use Admin Menus
yor: Bawo ni a ṣe le lo Awọn akojọ aṣayan Alakoso

en: usage key
yor: bọtini lilo

en: No change
yor: Ko si ayipada

en: This feature is denied
yor: Ẹ̀tọ́ yìí ni a kọ́

en: View Documentation
yor: Wo Iwe Itọsọna

en: Admin Menus Settings
yor: Àwọn Eto Akọkọ Alakoso

en: Hide Submenus
yor: Tẹ̀síwájú Submenus

en: Show Menu Slugs
yor: Fi Tẹẹbu Slugs hàn

en: Reset Admin Menus
yor: Tun akojọ adari

en: You can reset admin menu order and name to their original position and names. You can also reset menu cache to fix issue of missing menu.
yor: O le tunto aṣẹ akojọ alakoso ati orukọ si ipo ati awọn orukọ atilẹba wọn. O tun le tun akojọ kaṣe ṣe lati ṣatunṣe iṣoro ti iwọntunwọnsi akojọ ti o padanu.

en: Reset Menu Order
yor: Tunṣe Ilana Tẹẹbu

en: Reset Cached Menu
yor: Tunṣe Akọsori Tẹẹbu

en: Reset Menu Names
yor: Tunṣe Orukọ Tẹẹbu

en: Reset Selected Option
yor: Tun aṣayan ti a yan

en: Add New Classic Editor Restrictions
yor: Fikun-un Tuntun Àwọn Ìdíwọ̀ Ẹlẹ́da Klásìkì

en: You can remove other elements from the editor screen by adding their IDs or classes below:
yor: O le yọ awọn eroja miiran kuro ni iboju olootu nipa fifi awọn ID tabi awọn kilasi wọn kun ni isalẹ:

en: Add New Gutenberg Restrictions
yor: Fikun-un Tuntun Àwọn Ìdíwọ̀ Gutenberg

en: Invalid action. Reload this page and try again if occured in error.
yor: Iṣe ti ko tọ. Tun oju-iwe yii ṣe ki o si gbiyanju lẹẹkansi ti o ba ṣẹlẹ ni aṣiṣe.

en: Custom item updated successfully. Save changes to apply restrictions.
yor: Ẹlẹda aṣa ti ṣe imudojuiwọn ni aṣeyọri. Fipamọ awọn ayipada lati lo awọn ihamọ.

en: New custom item added. Save changes to apply restrictions.
yor: Ẹ̀yà tuntun ti a ṣe àtúnṣe ti ṣàfikún. Fipamọ́ ìyípadà láti lo àwọn ìdènà.

en: Hide the Patterns tab in the block editor
yor: Tẹ taabu Awọn aṣa silẹ ninu oluyẹwo bulọọki

en: Hide the Insert/edit link button in the Classic Editor
yor: Tẹ bọtini Fikun / ṣatunkọ ọna asopọ ninu Oluyẹwo Classic

en: Custom Classic Editor Restrictions
yor: Iwọn ihamọ Olutayo aṣa

en: Custom Gutenberg Restrictions
yor: Iwọn ihamọ Gutenberg aṣa

en: Admin Menu
yor: Àkópọ̀kù Alákóso

en: An error occurred. Please try again or contact the support team.
yor: Aṣiṣe kan ṣẹlẹ. Jọwọ tún gbiyanju tabi kan si ẹgbẹ atilẹyin.

en: License
yor: Iwe-aṣẹ

en: Activate Key
yor: Mú ṣiṣẹ́ Bọtini

en: Deactivate Key
yor: Dena Bọtini

en: Connecting to publishpress.com server...
yor: Nṣiṣẹ si olupin publishpress.com...

en: The request could not be processed due to a connection failure.
yor: A ko le ṣiṣẹ ibeere naa nitori ikuna asopọ.

en: Please enter the license key shown on your order receipt.
yor: Jọwọ tẹ bọtini iwe-aṣẹ ti a fi hàn lori ìmélẹ rẹ.

en: An unidentified error occurred.
yor: Aṣiṣe kan ti a ko mọ ṣẹlẹ.

en: The key has been deactivated.
yor: Bọtini ti wa ni pa.

en: The key has been activated.
yor: Bọtini ti wa ni ṣiṣi.

en: The key has expired.
yor: Bọtini ti parẹ.

en: The key is invalid.
yor: Bọtini naa ko wulo.

en: An unknown activation error occurred.
yor: Aṣiṣe iṣiṣẹ ti a ko mọ ṣẹlẹ.

en: The key provided is not valid. Please double-check your entry.
yor: Bọtini ti a pese ko wulo. Jọwọ ṣayẹwo lẹẹkansii iwọntunwọnsi rẹ.

en: This site is not valid to activate the key.
yor: Aaye yii ko wulo lati ṣiṣi bọtini naa.

en: The key provided could not be validated by publishpress.com.
yor: Bọtini ti a pese ko le jẹrisi nipasẹ publishpress.com.

en: The key provided is already active on another site.
yor: Bọtini ti a pese ti wa ni ṣiṣi tẹlẹ lori aaye miiran.

en: The key has already been activated on the allowed number of sites.
yor: Bọtini ti wa ni ṣiṣi silẹ tẹlẹ lori nọmba awọn aaye ti a gba laaye.

en: An unknown deactivation error occurred.
yor: Aṣiṣe ifagile ti a ko mọ ṣẹlẹ.

en: Unable to deactivate because the provided key is not valid.
yor: Ko le pa aṣẹ nitori bọtini ti a fun ni ko tọ.

en: This site is not valid to deactivate the key.
yor: Aaye yii ko wulo lati pa bọtini naa.

en: The key provided is not active on the specified site.
yor: Bọtini ti a pese ko si ni ṣiṣi lori aaye ti a sọ.

en: If this is incorrect, <a href="%s">request activation help</a>.
yor: Ti eyi ba jẹ eke, <a href="%s">beere iranlọwọ iṣiṣẹ</a>.

en: Please save settings before uploading site configuration.
yor: Jọwọ fipamọ awọn eto ṣaaju ki o to gbe awọn eto aaye naa.

en: (Locked on by Statuses Pro)
yor: (Ti di mọ́ nipasẹ Statuses Pro)

en: Control custom statuses
yor: Ṣakoso awọn ipo aṣa

en: Control selection of custom post statuses. %s
yor: Ṣakoso yiyan ti awọn ipo ifiweranṣẹ aṣa. %s

en: Apply status-specific capabilities for post editing, deletion.
yor: Lo awọn agbara pataki ipo fun ṣiṣatunkọ ifiṣootọ, piparẹ.

en: Enable Custom Visibility Statuses
yor: Mu Ipo Afihan Aṣa ṣiṣẹ

note: Translators: %1$s and %2$s is link markup
en: For Visibility Statuses, %1$senable the Status Control module%2$s in Permissions Pro
yor: Fun Awọn Ipo Afihan, %1$senable modulu Iṣakoso Ipo%2$s ninu Awọn Iwe-aṣẹ Pro

en: Apply status-specific, type-specific editing capabilities for Visibility Statuses
yor: Lo awọn agbara ṣiṣatunkọ pato ipo, pato iru fun Awọn ipo Wiwo

en: License Key Activation
yor: Iṣiṣẹ Bọtini Iwe-aṣẹ

en: Your PublishPress license key has expired. For continued priority support, <a href="%s">please renew</a>.
yor: Bọtini iwe-aṣẹ PublishPress rẹ ti pari. Fun atilẹyin to ṣe pataki, <a href="%s">jowo tunṣe</a>.

en: Your PublishPress license key will expire today. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>.
yor: Bọtini iwe-aṣẹ PublishPress rẹ yoo pari loni. Fun awọn imudojuiwọn ati atilẹyin to ṣe pataki, <a href="%s">jowo tunṣe</a>.

en: Your PublishPress license key will expire in %d day. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>. |
yor[0]: Your PublishPress license key (for plugin updates) will expire in %d days. For updates and priority support, <a href="%s">please renew</a>.

en: Key Expired
yor: Bọtini ti pari

en: Deactivate
yor: Dena

en: Activated
yor: Ti mú ṣiṣẹ́

en: Enter your license key
yor: Tẹ bọtini iwe-aṣẹ rẹ

en: Activate
yor: Mú ṣiṣẹ́

en: view %s&nbsp;details
yor: wo %s&nbsp; alaye

en: Update&nbsp;Available
yor: Imudojuiwọn&nbsp;Ti wa

en: Update&nbsp;Check
yor: Imudojuiwọn&nbsp;Ṣayẹwo

en: Account
yor: Àkọọlẹ

en: Pricing
yor: Iye owo

en: Display PublishPress Branding
yor: Fihan Brand PublishPress

en: Hide the PublishPress footer and other branding.
yor: Pa ẹsẹ PublishPress ati awọn ami miiran pamọ.

en: Admin Menus: treatment of multiple roles
yor: Àwọn Akọkọ Alakoso: itọju awọn ipa pupọ

en: Most permissive: Any non-restricted user role allows access
yor: Jùlọ ìfọwọ́sí: Ẹnikẹ́ni tó jẹ́ ipa olumulo tí kò ni àkóso gba wọlé

en: Most restrictive: Any restricted user role prevents access
yor: Jùlọ ìdènà: Ẹnikẹ́ni tó jẹ́ ipa olumulo tí ó ní àkóso kò gba wọlé

en: This controls whether the most permissive or restrictive permissions are applied if a user has multiple roles.
yor: Eyi n ṣakoso boya awọn igbanilaaye ti o ni itẹwọgba julọ tabi ti o ni ihamọ diẹ sii ni a lo ti olumulo ba ni awọn ipa pupọ.

en: Capability Requirements
yor: Awọn ibeere agbara

en: (Default Capabilities)
yor: (Awọn agbara aiyipada)

en: Custom Capabilities for this Status
yor: Awọn agbara aṣa fun ipo yii

en: same as PARENT STATUS (%s)
yor: kan si ipo PẸRẸNT (%s)

en: same as %s status
yor: kan si ipo %s

en: Enforce status-specific capabilities, or share capabilities with another status.
yor: Fi agbara ti o ni ibatan si ipo mulẹ, tabi pin awọn agbara pẹlu ipo miiran.

en: List
yor: Atokọ

en: Revise
yor: Tun wo

note: translators: %s is a post status name
en: Role can set posts to the "%s" status
yor: Iṣẹ le ṣeto awọn ifiweranṣẹ si ipo "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can read "%s" posts
yor: Iṣẹ le ka awọn ifiweranṣẹ "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role sees uneditable "%s" posts in admin listing
yor: Iṣẹ le rii awọn ifiweranṣẹ "%s" ti ko le yipada ninu atokọ alakoso

note: translators: %s is a post status name
en: Role can create revisions of "%s" posts
yor: Iṣẹ le ṣẹda atunṣe ti awọn ifiweranṣẹ "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can edit "%s" posts
yor: Iṣẹ le ṣe atunṣe awọn ifiweranṣẹ "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can edit other's "%s" posts
yor: Iṣẹ le ṣe atunṣe awọn ifiweranṣẹ "%s" ti awọn miiran

note: translators: %s is a post status name
en: Role can delete "%s" posts
yor: Iṣẹ le pa awọn ifiweranṣẹ "%s"

note: translators: %s is a post status name
en: Role can delete other's "%s" posts
yor: Iṣẹ le pa awọn ifiweranṣẹ "%s" ti awọn miiran

en: Role Capabilities for "%s" status:
yor: Awọn agbara Iṣẹ fun ipo "%s":

en: Update Status
yor: Imudojuiwọn ipo

en: Edit basic role capabilities
yor: Ṣatunkọ awọn agbara ipilẹ iṣẹ

en: Toggle all capabilities for this role
yor: Yipada gbogbo awọn agbara fun iṣẹ yii

en: Standard
yor: Ipele

en: Disabled
yor: Ti a ti pa

en: Custom
yor: Adani

en: Custom Read
yor: Kaadi Adani

note: translators: %s is the name of the status that has the same capabilities
en: (same as %s)
yor: (bi %s)

en: Toggle setting
yor: Yipada eto

en: Post Status
yor: Ipo Ifiweranṣẹ

en: Post Access
yor: Iwọle Ifiweranṣẹ

en: Edit Posts listing includes posts in this status (even if not editable)
yor: Ṣatunkọ atokọ Ifiweranṣẹ pẹlu awọn ifiweranṣẹ ni ipo yii (paapa ti ko ba le satunkọ)

en: Can create revisions of posts in this status
yor: Le ṣẹda awọn atunṣe ti awọn ifiweranṣẹ ni ipo yii

en: Sorry, you do not have permission to edit custom statuses.
yor: E jowo, o ko ni aṣẹ lati satunkọ awọn ipo adani.

en: same as %s
yor: bi %s

en: Custom status control is disabled until you activate the %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. See %3$sCapabilities > Settings%4$s for details.
yor: Ìṣakoso ipo aṣa ti wa ni pipade titi iwọ o fi mu ṣiṣẹ %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. Wo %3$sAgbara > Eto%4$s fun alaye.

en: Custom status control is disabled until you install the %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. See %3$sCapabilities > Settings%4$s for details.
yor: Ìṣakoso ipo aṣa ti wa ni pipade titi iwọ o fi fi sori ẹrọ %1$sPublishPress Statuses%2$s plugin. Wo %3$sAgbara > Eto%4$s fun alaye.

en: Changes saved!
yor: Awọn ayipada ti fipamọ!

en:  Error: changes can't be saved.
yor: Aṣiṣe: awọn ayipada ko le fipamọ.

en: Deleting menu...
yor: Nṣiṣẹ menu...

en: Updating Settings...
yor: Nṣiṣẹ Awọn Eto...

en: You must check at least one option to reset.
yor: O gbọdọ ṣayẹwo o kere ju aṣayan kan lati tun bẹrẹ.

en: Resetting option...
yor: Nṣiṣẹ aṣayan...
